Tuyển dụng 2100+ việc Làm Digital Account Executive

Tìm thấy 2140 việc làm phù hợp với yêu cầu của bạn.
Trang 5 / 2140 việc làm

Account Executive

Omega media

Xem nhanh

MÔ TẢ CÔNG VIỆCQuản lý & phát triển khách hàngLà đầu mối chính làm việc với khách hàng trong toàn bộ vòng đời dự ánDuy trì quan hệ khách hàng, gia tăng mức độ hài lòng và cơ hội upsellPhối hợp...

Account Executive

Công ty tnhh thương mại dịch vụ quảng cáo hd creative

Xem nhanh

Nghiên cứu thị trường, khách hàng mục tiêu và đối thủ cạnh tranh.Hỗ trợ các hoạt động sự kiện, triển lãm.Phối hợp với bộ phận marketing xây dựng kế hoạch truyền thông, quảng cáo cho sản phẩm/dịch vụ...
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Account Executive

Mac media

Xem nhanh

WHO WE AREWe specialize in digital communication, which is no longer just a platform, but a way of life.We think creatively, which opens up unexpected solutions to hidden problems, and we work with...

Account Executive B2B E-commerce

Công ty cổ phần công nghệ upbase

Xem nhanh

Vị trí Account Executive đảm trách các đầu việc gì?Phản hồi kịp thời các thắc mắc và phàn nàn của khách hàng, cùng team đưa ra giải pháp để tăng doanh thu, đảm bảo cam kết cũng như sự hài lòng của...

Account Executive (Ngành Event)

Công ty tnhh tổ chức sự kiện b2

Xem nhanh

- Cùng team Account gặp gỡ và liên lạc với khách hàng để thảo luận, nhận brief hoặc present ý tưởng.- Hỗ trợ Leader để lên ý tưởng, kế hoạch và vận hành dự án.- Phối hợp với phòng account và các...

OP Account Executive

Công ty tnhh tiếp thị ứng dụng thông thái

Xem nhanh

Mô tả Công việcChuẩn bị dự án:· Hỗ trợ Leder xây dựng bảng chi phí thực hiện chương trình theo kế hoạch đã lập.· Báo cáo tình hình bàn giao hàng hóa thiết bị.· Cùng leader tham gia training nhân sự ,...

Account Executive

Tbwa group vietnam

Xem nhanh

ABOUT THE ROLEThis is a great role for someone who has solid experience in execution and wants to grow toward a project lead in the near future..We are looking for a Account Executive to join our...
Đăng 7 tháng trướcxem thêm

[HN] Công Ty Truyền Thông Sáng Tạo TA (TACreative) Tuyển Dụng Account Executive Full-time 2025 (Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm, Mức Lương 8 - 12 Triệu/Tháng)

Ta creative

Xem nhanh

GIỚI THIỆU CÔNG TY Địa điểmHà NộiCông ty Cổ phần Truyền thông Sáng tạo TA Việt Nam- tAcreative là agency hoạt động trong lĩnh vực tư vấn thương hiệu, quảng cáo và giải pháp về hình ảnh, sản...
Đăng 7 tháng trướcxem thêm

Account Executive

Công ty tnhh lumious

Xem nhanh

Chuẩn bị báo cáo công việc, báo cáo quản lý dịch vụ khách hàng theo hướng dẫnTheo dõi tiến độ triển khai dự án, phối hợp với các bộ phận nội bộ để đảm bảo tiến độ và chất lượng theo hợp đồngThực hiện...
Đăng 7 tháng trướcxem thêm

Accountant Executive / Kế Toán Viên Biết Tiếng Anh

Công ty tnhh nhãn hiệu toàn cầu lac

Xem nhanh

• Support the Head of Department in preparing internal management reports as required by the Board of Directors at the Head Office in Singapore• Proficient in English to communicate, exchange...
Đăng 7 tháng trướcxem thêm

[HCM] Công Ty Công Nghệ Trò Chơi VNGGames Tuyển Dụng Account Executive Full-time 2025

Phương anh

Xem nhanh

Mô tả công việcA. Mô tả công việc:1/ Trách nhiệm chính:Quản lý các dự án Creative cho thị trường Việt Nam, Đông Nam Á và những thị trường mới khi có yêu cầu.Phối hợp với các team Creative,...
Đăng 8 tháng trướcxem thêm

Account Executive

Công ty cổ phần tập đoàn truyền thông và công nghệ novaon

Xem nhanh

Collaborate with BD/Planner to brief information, brainstorm ideas for legal translation, and join customer pitches.Coordinate the evaluation, reporting, and optimization proposals for campaigns to...
Đăng 8 tháng trướcxem thêm

ACCOUNT EXECUTIVE

Công ty tnhh coo builder

Xem nhanh

This is a full- time on- site role for an Account Executive at C- LAPS Marketing Agency located in Ho Chi Minh City, Vietnam. The Account Executive will manage client accounts, build and maintain...

Account Executive (E-Commerce, Social Commerce

Metub network

Xem nhanh

Purpose Support the commercial growth of assigned small to mid- sized brands within M- Commerce. Own P&L responsibility for these brands, managing daily sales, promotions, and platform...

Brand Account Executive (KOL/Influencer Marketing)

Công ty tnhh dịch vụ lữ hành quốc tế ying ying

Xem nhanh

岗位职责:Job Responsibilities通过商务谈判,促进公司海外红人营销业务的的推广,负责向国内有出海需求的品牌方推荐KOL营销方案,并推进达成合作。目标客户:跨境电商、游戏、APP;Promote the company’s overseas influencer marketing services through business negotiations. Recommend...
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

Account Executive

Công ty cổ phần next wave việt nam

Xem nhanh

The Account executive will be responsible for working directly with clients within the marketing agency. Key responsibilities include approaching potential clients, maintaining relationships with...
Đăng 8 tháng trướcxem thêm

Tuyển dụng Account Executive

Công ty truyền thông và giải trí xa lộ

Xem nhanh

MÔ TẢ CÔNG VIỆCChăm sóc khách hàng, giải đáp thắc mắc, xử lý các vấn đề phát sinh cho khách hàng một cách kịp thời.Theo dõi tiến độ dự án, đảm bảo dự án được triển khai đúng tiến độ và đúng yêu...

Account Executive

Công ty cổ phần social elite

Xem nhanh

We&039;re looking for an Account ExecutiveJob Description:Complete weekly reports.Be responsible for overall planning of livestream sessions for MCN exclusive KOL and client brand projects, including...

Account Executive

Công ty tnhh redone việt nam

Xem nhanh

Nhiệm vụ công việcTrực tiếp quản lý tiến độ dự án và bám sát KPI công việcPhối hợp cùng với tổ chức sản xuất để giám sát quá trình sản xuất mediaThực hiện xử lý hợp đồng, ký và làm việc về các vấn đề...

Account Executive

Công ty tnhh on digitals

Xem nhanh

MÔ TẢ CÔNG VIỆCThực hiện và theo dõi booking KOL/Influencer: tìm kiếm, thương lượng, làm việc với các bên liên quan và giám sát tiến độ triển khai để đảm bảo đúng kế hoạch.Là đầu mối làm việc trực...

[HN] Công Ty Truyền Thông Sáng Tạo TA (TACreative) Tuyển Dụng Account Executive Full-time 2025 (Mức Lương 8 - 17 Triệu/Tháng)

Ta creative

Xem nhanh

GIỚI THIỆU CÔNG TY Địa điểmHà NộiCông ty Cổ phần Truyền thông Sáng tạo TA Việt Nam- tAcreative là agency hoạt động trong lĩnh vực tư vấn thương hiệu, quảng cáo và giải pháp về hình ảnh, sản...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

Account Executive

Công ty cổ phần truyền thông acs media

Xem nhanh

Mục tiêu công việcLà cầu nối giữa khách hàng và các team nội bộ (Media – Creative – Tech). Đảm bảo các dự án của ACS được triển khai đúng tiến độ, đúng mục tiêu, đúng ngân sách.Mô tả công việcQuản lý...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

Nhân viên Account Executive

Công ty tnhh tiếp thị truyền thông do - do. marketing

Xem nhanh

QUẢN TRỊ QUAN HỆ KHÁCH HÀNG (CLIENT MANAGEMENT)Đầu mối giao tiếp: Xây dựng niềm tin và duy trì quan hệ bền vững với khách hàng.Tăng trưởng dự án: Chủ động nghiên cứu thị trường/đối thủ để đề xuất...
Đăng 3 tháng trướcxem thêm

Digital Marketing Executive

Công ty tnhh nexus house

Xem nhanh

- Triển khai quảng cáo:+ Lên kế hoạch, triển khai và tối ưu quảng cáo FB, Google, Titok+ Theo dõi, phân tích hiệu quả quảng cáo OTA (Booking, Agoda, Airbnb)+ Quản lý ngân sách media, đảm bảo hiệu...
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Digital Marketing Executive Hồ Chí Minh

Công ty tnhh xuất nhập khẩu phát triển đông dương

Xem nhanh

Phân tích insight khách hàng, xu hướng thị trường để đề xuất nội dung và định hướng quảng cáo phù hợp.Kết hợp với team Content và Media để sản xuất video sáng tạo, thu hút đúng tệp khách hàng mục...

Digital Marketing Executive Tại HD Agency – Thu Nhập Đến 15 Triệu, Yêu Cầu Kinh Nghiệm Tối Thiểu 2 Năm Chạy Google & Facebook Ads

Công ty tnhh phát triển công nghệ hd

Xem nhanh

Giới thiệu về HD AgencyHiện tại, HD Agency đang tìm kiếm Digital Marketing Executive năng động, tư duy phân tích tốt, đam mê quảng cáo trực tuyến để cùng team triển khai các chiến dịch Marketing cho...
Đăng 8 tháng trướcxem thêm

Digital Marketing Executive (New Era-APPE)

Công ty tnhh thời trang và mỹ phẩm âu châu

Xem nhanh

Work closely with the Content and Designer to create advertising materials.Main responsibility is to establish, execute & commit highest performance through strategic digital marketing activities...

Digital Marketing Executive Content, Media,Ads,SEO

Công ty tnhh sanboo việt nam

Xem nhanh

MÔ TẢ CÔNG VIỆCHình ảnh – Video – CatalogHỗ trợ quản lý việc dựng video ngắn (In- house + Outsource)Quay video sản phẩm, quy trình sản xuất, demo tải trọng.Chụp hình sản phẩm tại xưởng/kho.Chỉnh sửa...
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

Digital Marketing Executive

Công ty tnhh home 101

Xem nhanh

- Optimize app installs, leads, conversions- Coordinate website & landing page content- Track KPIs and performance reports- Work with content and design teams- Manage Google Ads,...
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

Digital Marketing Executive

Công ty tnhh mj art group

Xem nhanh

MJ Art Group Co., Ltd. is currently the owner of BIDU, an e- commerce platform specializing in fashion and beauty. With a mission to elevate the standards of fashion and beauty shopping in Vietnam,...
Đăng 6 tháng trướcxem thêm
Dễ dàng ứng tuyển việc làm với: Mẫu CV xin việc chuyên nghiệp 2026

Tin lưu