Tuyển dụng 824 việc Làm Digital Marketing Google Ads

Tìm thấy 824 việc làm phù hợp với yêu cầu của bạn.
Trang 4 / 824 việc làm

Digital Marketing

Trung tâm y khoa chuyên sâu quốc tế bernard

Xem nhanh

• Phối hợp xây dựng kế hoạch truyền thông và chương trình khuyến mãi theo định hướng thương hiệu và nhu cầu từng dịch vụ.• Làm việc với các đối tác dịch vụ digital, KOLs hoặc đơn vị truyền thông khi...

Digital Marketing Chạy Ads Ca Đêm (Facebook, Google,...) - 1 Năm Kinh Nghiệm Trở Lên

Công ty tnhh oneone media

Xem nhanh

Xây dựng chiến dịch quảng cáo: Xây dựng và triển khai các chiến lược quảng cáo toàndiện trên nền tảng Facebook, Google Ads và các nền tảng khác nhằm đạt được các mục tiêu kinh doanh của công ty....
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Chuyên Viên Digital Ads Google Ads

Công ty cổ phần thương mại dịch vụ cvg hồ chí minh

Xem nhanh

Chuyên môn- Xây dựng và Triển khai Kế hoạch Quảng cáo trên Facebook Ads, Google Ads, Tiktok Ads (Website, Google, Facebook, Youtube, Zalo)- Quản lý Ngân sách Quảng cáo; Tối ưu hóa chi phí thông...

Google Ads Executive

Ecombest llc

Xem nhanh

MÔ TẢ CÔNG VIỆC:- Cập nhật các thay đổi về thuật toán và xu hướng quảng cáo từ nền tảng.- Nghiên cứu từ khóa (Keyword Research), xây dựng cấu trúc campaign và tối ưu hiệu suất quảng cáo.- Phân...

Digital Marketing Intern

Cã´ng ty cá • phần cã´ng nghá ‡ upbase

Xem nhanh

Mô tả công việcLà Digital Marketing Intern tại UpBase, bạn sẽ có cơ hội tham gia vào các chiến dịch marketing đa nền tảng, bao gồm TikTok, Facebook, Google, Shopee…Bạn sẽ cùng đội ngũ sáng tạo, thiết...

Digital Manager

Chin media

Xem nhanh

PURPOSE OF POSITIONResponsible for the digital execution, budgeting of digital media for the team’s projects.Manage a small team to meet the client’s business requirements.Responsible for the digital...

Nhân viên chạy google ads

Global online branding gobranding

Xem nhanh

MÔ TẢ CÔNG VIỆCLập kế hoạch, triển khai thực hiện và báo cáo công việc hàng tuần, tháng.Phối hợp với các bên liên quan trong và ngoài công ty để triển khai dự án hiệu quả, đảm bảo các dự án được thực...

Digital Marketing Executive

Công ty cổ phần công nghệ upbase

Xem nhanh

- Mục tiêu công việc:Là một Digital Marketing Specialist tại UpBase, bạn sẽ chịu trách nhiệm triển khai và tối ưu hóa các chiến dịch marketing đa nền tảng bao gồm TikTok, Facebook, Google, Shopee…...

Thực tập sinh Content & Ads support

Công ty cổ phần chuỗi bán lẻ mini min

Xem nhanh

Học và thực hành tối ưu quảng cáo trên Facebook, Google, Zalo,...Báo cáo, phân tích dữ liệu Ads để tối ưu.Hỗ trợ tìm kiếm, liên hệ và làm việc với KOL/KOC.Vận hành Zalo Mini App, gửi tin nhắn ZNS...
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Chuyên Viên Digital Ads

Công ty cổ phần dayone asia

Xem nhanh

Mô tả công việcLập báo cáo hàng tuần, hàng tháng về Hiệu suất Digital và làm việc với đội ngũ nội bộ để tìm ra giải pháp.Làm việc chặt chẽ với đội ngũ nội dung & sáng tạo để tạo ra ý tưởng và...

CHUYÊN VIÊN ADS

Tiếng anh trẻ em binggo leaders

Xem nhanh

MÔ TẢ CÔNG VIỆCXây dựng kế hoạch phát triển trên các kênh: Facebook, Google và sàn TMĐTTrực tiếp triển khai các chiến dịch quảng cáo theo ngân sách được duyệt.Báo cáo: Cập nhật, báo cáo công việc...

Chuyên Viên Digital Marketing - Ads (Facebook, Tiktok, Google) / Thu Nhập 10-30 Triệu / Tối Thiểu 1 Năm Kinh Nghiệm

Công ty tnhh thương mại hcp việt nam

Xem nhanh

- Báo cáo định kỳ về hiệu suất quảng cáo, đưa ra các đề xuất để tối ưu chiến dịch.- Lên kế hoạch, triển khai và tối ưu các chiến dịch quảng cáo trên các nền tảng: Facebook Ads, TikTok Ads.- Cập...
Đăng 3 tháng trướcxem thêm

Google Ads Marketing (Mảng Phần Mềm)

Công ty cổ phần giải pháp unica

Xem nhanh

Đảm bảo mục tiêu data và báo cáo công việc cho TBP. Cơ hội thăng tiến caoQuy trình phỏng vấn: 01 vòngPhối hợp với vị trí SEO, SEO content để triển khai chiến dịch marketing trên nền tảng google (mảng...
Đăng 7 tháng trướcxem thêm

Content Ads

Công ty cổ phần giáo dục và đào tạo imap

Xem nhanh

Mô tả công việc- Lên ý tưởng, sáng tạo content và sản xuất nội dung cho các chiến dịch chung và chiến dịch quảng cáo thu hút target audience mục tiêu và tạo được hiệu ứng lan tỏa theo...
Đăng 3 tháng trướcxem thêm

[Online] Voi Bạc Tuyển Dụng Digital Marketing Intern 2025

Voi bạc

Xem nhanh

Nghiên cứu thị trường và sản phẩm cùng lĩnh vực, Marketing online, Quảng bá website, hỗ trợ bộ phận kinh doanhTriển khai chiến lược sản phẩm, giá, tiếp thị, kênh phân phối (4P)Thực tập sinh sẽ làm...

[TP.HCM] NETGROUP Tuyển Thực Tập Sinh Digital Marketing 2025

Công ty netgorup

Xem nhanh

Nghiên cứu thị trường và sản phẩm cùng lĩnh vực, Marketing online, Quảng bá website, hỗ trợ bộ phận kinh doanhThực tập sinh sẽ làm việc theo nhóm và dự án như Bảo Hộ Xanh, Sợi Chỉ Vàng, VOI BẠC…Triển...

Digital Marketing/ UA Marketing

Công ty tnhh công nghệ qtonz global

Xem nhanh

Lập kế hoạch và thực thi các chiến dịch marketing nhằm gia tăng lượt tải và doanh thu ứng dụng trên Google Play.Theo dõi, đo lường và tối ưu hóa hiệu suất các chiến dịch quảng cáo.Phối hợp với đội...

Thực tập sinh Digital Marketing

Công ty cổ phần tpi land

Xem nhanh

Mô tả công việcLên kế hoạch và triển khai chiến dịch quảng cáo (Ads, SEO, TikTok/FB Marketing).Làm báo cáo chiến dịchPhân tích dữ liệu để tối ưu hiệu quả chiến dịch.Yêu cầu ứng viênThời gian thực tập...

Digital Marketing Executive

Apero

Xem nhanh

JD TUYỂN DỤNG VỊ TRÍSENIOR MARKETING EXECUTIVE2: Yêu cầu ứng viênTheo dõi xu hướng thị trường, nền tảng, thuật toán quảng cáo và cập nhật insight mới để nâng cao hiệu quả chiến dịch.Du lịch hàng năm,...

Senior Digital Marketing Executive

Công ty cổ phần công nghệ upbase

Xem nhanh

Mô tả công việcLà một Senior Digital Marketing Executive tại UpBase, bạn sẽ chịu trách nhiệm xây dựng và triển khai chiến lược Digital Marketing tổng thể, bao gồm quảng cáo đa kênh, e- commerce...

Nhân Viên Digital Marketing - Facebook Ads, Google Ads - Yêu Cầu Có Từ 3 Năm Kinh Nghiệm

Công ty cổ phần học viện minh trí thành

Xem nhanh

- Lên ý tưởng nội dung, chuẩn bị hình ảnh, kịch bản video và các nguyên liệu cần thiết cho việc chạy quảng cáo.- Xây dựng, thiết lập các tài khoản quảng cáo phù hợp- Thường xuyên theo dõi, thống...
Đăng 3 tháng trướcxem thêm

Chuyên viên Digital Marketing

Công ty cổ phần eplus

Xem nhanh

Lập kế hoạch Digital Marketing• Lên plan digital theo tháng/quý/năm cho:Các chuyên khoa (Lifestyle, Nội tổng hợp…)Chiến dịch truyền thông, tổ chức sự kiệnCác dự án chung• Đề xuất:Ngân sáchTriển khai...

Digital Marketing

Mathtech

Xem nhanh

- Xây dựng hệ thống báo cáo, theo dõi, đánh giá hiệu quả Marketing;- Đề xuất các phương pháp tìm kiếm và tăng học viên đến với trung tâm.- Quản lý hệ thống dữ liệu khách hàng, nghiên cứu phương án...

Digital Marketing B2B SaaS (Mạnh SEO)

Công ty cổ phần công nghệ upbase

Xem nhanh

(Junior level – Mạnh SEO | Định hướng Full- stack)MÔ TẢ CÔNG VIỆC:SEO & Content SEO (50%)Phối hợp xây dựng content SEO theo pillar – cluster (hiểu logic & triển khai, chưa yêu cầu tự build...

Digital Marketing

Công ty tnhh phát triển công nghệ btg

Xem nhanh

Mô tả công việc:- Tối ưu hóa tệp khách hàng.- Chịu trách nhiệm lập kế hoạch, quản lý, thực hiện và phát triển các hoạt động tiếp thị kỹ thuật số trên các kênh quảng cáo trực tuyến như mobile app,...

TUYỂN DIGITAL MARKETING (SPECIALIST) - THƯƠNG HIỆU CRABIT

Crabit vietnam

Xem nhanh

Mô tả công việc:Phân tích chân dung khách hàng và lựa chọn target phù hợp.Lập báo cáo hiệu quả theo tuần/tháng, đề xuất giải pháp cải thiện hiệu suất.Lên kế hoạch và triển khai các chiến dịch quảng...
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Trưởng Nhóm Digital Marketing

Công ty tnhh redone việt nam

Xem nhanh

Mô tả công việcRà soát, đánh giá và thay đổi để phù hợp với từng chiến dịch quảng cáo.Nắm rõ quy định kỹ thuật của từng kênh digital để tối ưu hoá nội dung, hình ảnh và chất lượng quảng cáo.Kiểm tra,...

Marketing Support (Night Shift)

Mac marketing

Xem nhanh

Job ResponsibilitiesMarketing & Social Media Support:Manage and update customer accounts on Facebook, Instagram, Google Maps, Yelp, etc.Design marketing materials (Posters, Brochures, Ads) using...

Tuyển Thực Tập Sinh Marketing

Sợi chỉ vàng

Xem nhanh

MÔ TẢ CÔNG VIỆCThực tập sinh sẽ làm việc theo nhóm và dự án như Bảo Hộ Xanh, Sợi Chỉ Vàng, VOI BẠC…Triển khai chiến lược sản phẩm, giá, tiếp thị, kênh phân phối (4P)Chi tiết khác sẽ trao đổi khi...

Marketing Support (Night Shift)

Mac marketing

Xem nhanh

Job ResponsibilitiesMarketing & Social Media Support:Manage and update customer accounts on Facebook, Instagram, Google Maps, Yelp, etc.Design marketing materials (Posters, Brochures, Ads) using...
Dễ dàng ứng tuyển việc làm với: Mẫu CV xin việc chuyên nghiệp 2026

Tin lưu