Tuyển dụng 951 việc Làm Kế Toán Công Nợ Triệu ++

Tìm thấy 951 việc làm phù hợp với yêu cầu của bạn.
Trang 1 / 951 việc làm

Kế Toán Công Nợ

Nhà máy sản xuất nội thất việt tinh

Xem nhanh

- Cập nhật thông tin khách hàng- Xác nhận công nợ với khách hàng- Theo dõi tình hình thanh toán của khách hàng, tách khoản nợ theo hợp đồng khi khách trả tiền- Hạch toán hóa đơn bán hàng lên phần...
Đăng 1 tuần trướcxem thêm

Kế Toán Công Nợ

Công ty tnhh thiết bị thông minh o-tech việt nam

Xem nhanh

MÔ TẢ CÔNG VIỆCQuản lý doanh thu và đối soát tiền về từ kênh Online/E- commercePhối hợp với team E- commerce/Sales xử lý các chênh lệch phát sinh trong quá trình đối soát.Theo dõi và hạch toán các...

[HCM] Công Ty ALC Corporation Tuyển Dụng Nhân Viên Kế Toán Công Nợ/Kế Toán Thanh Toán/Sales Logistics/ISO, Thư Ký Công Trình Full-time 2026

Phung huynh

Xem nhanh

GIỚI THIỆU CÔNG TY Địa điểmHồ Chí MinhALC Corporation was established in 1995 which includes Forwarding operation service, export- import and manufacturing wood Furniture ,Trading and contributing...
Đăng 1 tuần trướcxem thêm

[HCM] Công Ty BIOVEGI Tuyển Dụng Nhân Viên Kế Toán Công Nợ Full-time 2026

Trần thị ngọc hằng

Xem nhanh

GIỚI THIỆU CÔNG TY Địa điểmHồ Chí MinhCông ty cổ phần Biovegi Việt Nam là Nhà Nhập khẩu & Phân phối Trái cây, Nấm tươi NK hàng đầu tại thị trường Việt Nam. Là đối tác của rất nhiều nhà phân phối...
Đăng 1 tuần trướcxem thêm

Kế Toán Công Nợ (Thu Nhập 10 - 14 Triệu)

Công ty tnhh a sóc

Xem nhanh

Theo dõi công nợ, thanh toán; thường xuyên tương tác với khách hàngCác phần việc khác theo phân công của kế toán trưởng và leadteamNhập liệu dữ liệu của team lên phần mềm kế toán Misa AmisQuản lý...

Kế Toán Công Nợ - Thu Nhập 10-13 Triệu

Công ty cổ phần sản xuất thương mại và dịch vụ phúc thịnh

Xem nhanh

Lên báo cáo công nợ, dự kiến tiền về theo tháng.Hỗ trợ công việc phát sinh khi có điều động của kế toán trưởng.Báo cáo từng thời điểm khi có yêu cầu của kế toán trưởng.Tính và hạch toán các khoản hỗ...

[HN] Công Ty 10TOT Tuyển Dụng Nhân Viên Hành Chính – Tuyển Dụng/Kế Toán Doanh Thu - Công Nợ/Tự Động Hóa Và Vận Hành/Content Creator/Thiết Kế Túi Xách & Giày Dép Full-time 2026

10tot hr

Xem nhanh

GIỚI THIỆU CÔNG TY Địa điểmHà NộiNhà phân phối chính của LECASVới định hướng phát triển theo mô hình thương mại linh hoạt, 10TOT chú trọng xây dựng mạng lưới đối tác, tối ưu kênh phân phối và nhanh...
Đăng 1 tuần trướcxem thêm

[HN] Thương Hiệu Thời Trang DEME Tuyển Dụng Thực Tập Sinh Kế Toán Công Nợ Full-time 2026

Công ty tnhh kinh doanh thương mại và dịch vụ deme

Xem nhanh

GIỚI THIỆU CÔNG TY Địa điểmHà NộiVới niềm tin tổ chức có thể phục vụ thị trường hiệu quả hơn khi xây dựng thành công đội ngũ nhân sự sáng tạo, thịnh vượng & hạnh phúc, chúng tôi phát triển các...
Đăng 1 tuần trướcxem thêm

Kế Toán Công Nợ _ Lương Từ 10 - 15 Triệu

Công ty tnhh thien nhien xanh viet nam

Xem nhanh

Đối chiếu công nợ định kỳ với khách hàng và nhà cung cấp.Theo dõi và quản lý công nợ phải thu khách hàng.Theo dõi và quản lý công nợ phải trả nhà cung cấp.Kiểm soát số liệu tồn kho trên hệ thống kế...

Kế Toán Thanh Toán/ Công Nợ Thu Nhập 10 Đến 12 Triệu

Công ty cổ phần thương mại dịch vụ sản xuất thái bình dương

Xem nhanh

Công việc chínhTiếp nhận, kiểm tra tính hợp lệ của hợp đồng kinh tế từ các bộ phận liên quan.Theo dõi, quản lý công nợ phải trả nhà cung cấp, cập nhật số liệu chính xác, kịp thời trên phần mềm kế...
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Kế Toán Công Nợ - Lương 12 Triệu/ Tháng

Công ty cổ phần đầu tư & xây dựng thành nam

Xem nhanh

Kế toán Công nợ chịu trách nhiệm quản lý, theo dõi, đối chiếu và xử lý toàn bộ công nợ phải thu và công nợ phải trả của công ty. Vị trí này đóng vai trò then chốt trong việc kiểm soát rủi ro tín...
Đăng 3 tháng trướcxem thêm

Nhân Viên Kế Toán Công Nợ - Thu Nhập 12- 14 Triệu/Tháng - Đi Làm Ngay

Công ty cổ phần tập đoàn sang trọng

Xem nhanh

Quản lý thu tiền mặt, đối chiếu và chốt số liệu tài khoản ngân hàng.Cập nhật dữ liệu thanh toán, nhập liệu vào phần mềm kế toán và theo dõi công nợ khi phát sinh.Thu thập, kiểm tra và xử lý chứng từ,...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

CTY VINH NAM tuyển 1 kế toán công nợ tại Tân Kim Bình Chánh

Công ty tnhh sản xuất thương mại dịch vụ công thành công

Xem nhanh

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VINH NAM TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN KẾ TOÁN THEO DÕI CÔNG NỢ - Địa chỉ: B11/34B ấp 2 Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam +...

Kế Toán Công Nợ Thu Nhập Đến 15 Triệu (Hà Nội)

Công ty tnhh thương mại và đầu tư gia bảo minh

Xem nhanh

Kiểm soát và thu hồi công nợ khách hàng (tất cả các khách hàng đều có nhóm zalo, thanh toán và đòi nợ trong nhóm)Xuất hoá đơn VAT hàng ngày cho từng đơn hàng đã được xuất khoLập bảng theo dõi công nợ...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

Kế Toán Công Nợ (Lương CB Từ 10 - 12 Triệu)

Công ty cổ phần thực phẩm thiên vương

Xem nhanh

Mô tả công việc- Theo dõi, ghi nhận diễn biến phát sinh tăng, phát sinh giảm công nợ phải thu của khách hàng và xuất hóa đơn tài chính.Đối chiếu công nợ với khách hàng theo định kỳ hoặc đột xuất- ...

Kế Toán Công Nợ Phải Trả Lương Từ 10-12 Triệu

Công ty cổ phần luxzen

Xem nhanh

Kế toán ngân hàngTheo dõi và báo cáo số dư các tài khoản ngân hàng hàng ngày.Nhập liệu các giao dịch biến động ngân hàng trên phần mềm kế toán.Kế toán công nợ phải trả nhà thầuHạch toán công nợ phải...
Đăng 3 tháng trướcxem thêm

Nhân Viên Kế Toán| Kế Toán Công Nợ (Lương Từ 12 Triệu)

Công ty cổ phần triệu điền hà nội

Xem nhanh

Tiếp nhận, theo dõi và kiểm tra các đơn hàng, hợp đồng mua sắm phát sinh trong doanh nghiệp.Hạch toán các nghiệp vụ phát sinh hàng ngày lên phần mềm, báo cáo kịp thời (thường xuyên và định kỳ) những...
Đăng 3 tháng trướcxem thêm

Kế toán thuế và công nợ trả - Magna Management Asia (MMA) (Map Active Việt Nam)

 magna management asia

Xem nhanh

Điện thoại: 028 3830 1111Địa chỉ: Phòng 14- 02, Tầng 14, Tòa nhà Xổ Số Kiến Thiết Thành phố Hồ Chí Minh, 77 Trần Nhân Tôn, Phường An Đông, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt NamTên đơn vị: MAGNA MANAGEMENT...
Đăng 1 tuần trướcxem thêm

Kế Toán Công Nợ - Lương Upto 11 Triệu - Đi Làm Ngay

Công ty cổ phần xây lắp và thương mại trường lộc

Xem nhanh

- Định kỳ (hàng năm, hàng quý, ...) đối chiếu công nợ với khách hàng để xác định số dư chính xác.- Hạch toán bút toán thu tiền, doanh thu- Lập bảng kế hoạch thu hồi công nợ, báo cáo lên kế toán...

Kế Toán Thuế (Công Nợ / Đầu Vào / Đầu Ra) - Lương 12 - 14 Triệu

Công ty tnhh sản xuất thương mại bao bì thành tiến

Xem nhanh

Tham gia vào quá trình kiểm toán (nếu có).Theo dõi, quản lý công nợ phải thu, phải trả.Update các quy định mới của thuế, tham vấn đưa ra những giải pháp về nhà cung cấp, khách hàng.Thực hiện các...
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Kế Toán Công Nợ Tại Hồ Chí Minh - Thu Nhập Đến 15 Triệu

Công ty tnhh giao nhận vận chuyển kango

Xem nhanh

Theo dõi, quản lý, đối chiếu công nợ KH/NCC.Đôn đốc thu hồi công nợ, xử lý phát sinh.Lập báo cáo công nợ tuần/tháng/quý.Thực hiện các nhiệm vụ khác theo phân công.
Đăng 7 tháng trướcxem thêm

Kế Toán Viên - Kế Toán Nội Bộ - Kế Toán Công Nợ (Thu Nhập Hấp Dẫn 10 - 15 Triệu)

Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ thép nam phát

Xem nhanh

- Lưu giữ các chứng từ nội bộ một cách khoa học, và an toàn- Làm đề nghị thanh toán cho các khoản phải thu, phải trả- Hoàn thành hồ sơ, hỗ trợ công việc của phòng theo yêu cầu của trưởng phòng.- ...
Đăng 3 tháng trướcxem thêm

Kế Toán Công Nợ - Thanh Toán - Thu Nhập 13 - 16 Triệu (Đức Hòa, Long An Cũ)

Công ty tnhh công nghệ tanixa

Xem nhanh

Làm việc nhịp nhàng, phối hợp giải quyết vấn đề cùng các phòng ban Kinh doanh/CSKH, Mua hàng, Kho và Ngân hàng.Theo dõi sát sao các khoản thu/chi, đối chiếu chuẩn xác sao kê ngân hàng và bảng kê vận...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

Kế Toán Công Nợ Tại Hồ Chí Minh - Thu Nhập Tới 15 Triệu

Công ty tnhh giao nhận vận chuyển kango

Xem nhanh

Theo dõi, quản lý, đối chiếu công nợ KH/NCC.Đôn đốc thu hồi công nợ, xử lý phát sinh.Lập báo cáo công nợ tuần/tháng/quý.Thực hiện các nhiệm vụ khác theo phân công.
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

Nhân Viên Kế Toán (Nội Bộ - Công Nợ) - Lương Upto 12 Triệu

Công ty tnhh thương mại và phát triển công nghệ tuấn phát

Xem nhanh

Công nợ phải thu (AR)Nhắc nợ, theo dõi tiến độ thanh toánĐối chiếu công nợ với khách hàng định kỳTheo dõi, cập nhật công nợ khách hàng hàng ngàyXuất hóa đơn điện tử (VAT)Báo cáo công nợ quá hạnCông...
Đăng 3 tháng trướcxem thêm

Kế Toán Viên - Kế Toán Nội Bộ - Kế Toán Công Nợ (Thu Nhập Hấp Dẫn 9 - 13 Triệu)

Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ thép nam phát

Xem nhanh

- Kiểm soát và phối hợp thực hiện công việc đối với các kế toán nội bộ khác- Làm đề nghị thanh toán cho các khoản phải thu, phải trả- Hoàn thành hồ sơ, hỗ trợ công việc của phòng theo yêu cầu của...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

Nhân Viên Kế Toán Công Nợ Tại Hà Nội (Lương 8 - 12 Triệu)

Công ty cổ phần xuất nhập khẩu kỹ nghệ á đông

Xem nhanh

- Thực hiện các bút toán phân bổ doanh thu dịch vụ.- Thực hiện các công việc theo sự chỉ đạo, phân công của Cấp trên- Kiểm soát, quản lý số liệu liên quan đến công nợ phải thu khách hàng: đối...

Nhân Viên Kế Toán Công Nợ Thu Nhập Từ 9 - 18 Triệu Tại Hải Phòng

Công ty cổ phần vinas

Xem nhanh

Theo dõi, giám sát và ghi nhận những diễn biến phát sinh tăn giảm công nợ phải thu, phải trả theo ngày, tháng, quý và năm.Xây dựng kế hoạch thu hồi công nợ khi đến hạn, tham mưu, đề xuất với BLĐ về...

Kế Toán Thuế (Công Nợ/ Đầu Vào/ Đầu Ra) - Thu Nhập 10 - 14 Triệu Tại Bình Tân

Công ty tnhh sản xuất thương mại bao bì thành tiến

Xem nhanh

- Tham gia vào quá trình kiểm toán (nếu có).- Kiểm tra, đối chiếu số liệu chi tiết và tổng hợp trên các tài khoản kế toán.- Thực hiện các công việc liên quan đến thuế: kê khai, báo cáo thuế.- ...
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

Nhân Viên Kế Toán Công Nợ Vé Máy Bay - 1 Năm Kinh Nghiệm - Thu Nhập Từ 15 Triệu - Tại HCM

Công ty tnhh giấc mơ bay rẻ

Xem nhanh

Lập chứng từ thu, chi ngân hàng hàng ngày vào phần mềm Kế toán (đi giao dịch ngân hàng khi cần thiết).Nhập báo cáo bán hàng, kiểm soát, đối chiếu vé và làm báo cáo với các Hãng hàng không.Lập báo cáo...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm
Dễ dàng ứng tuyển việc làm với: Mẫu CV xin việc chuyên nghiệp 2026

Tin lưu