Tuyển dụng 3800+ việc Làm Thư Ký Nhân Sự

Tìm thấy 3898 việc làm phù hợp với yêu cầu của bạn.
Trang 6 / 3898 việc làm

Nhân Sự

Công ty cổ phần tokyo kids

Xem nhanh

Tuyển dụng- Liên hệ, đặt lịch, mời phỏng vấn.- Lập báo cáo tuyển dụng tuần/tháng.- Hỗ trợ phỏng vấn và đánh giá ứng viên.- Theo dõi ứng viên học việc, ký hợp đồng.- Đăng tin, tìm kiếm và sàng...

Trưởng phòng Hành Chính Nhân Sự

Công ty cổ phần dịch vụ nhà sạch

Xem nhanh

Quản lý tuyển dụngXây dựng chiến lược tuyển dụng phù hợp với từng giai đoạn phát triển của công ty.Đánh giá, lựa chọn đối tác tuyển dụng, kiểm soát chi phí và hiệu quả công việc.Quản lý đội ngũ nhân...

Chuyên viên nhân sự

Công ty cổ phần tập đoàn ba thanh

Xem nhanh

MÔ TẢ CÔNG VIỆCSoạn thảo, quản lý văn bản hành chính và hồ sơ nhân sự.Phụ trách tuyển dụng và onboarding theo kế hoạch.Tổng hợp hồ sơ thanh toán chi phí xe tải hàng tháng.Thực hiện tính lương bộ phận...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

TRƯỞNG PHÒNG HÀNH CHÍNH NHÂN SỰ

Công ty tnhh emdees foods

Xem nhanh

- Định kỳ lập kế hoạch tuyển dụng, đào tạo và phát triển nguồn nhân lực cho công ty.- Kiến nghị về cơ cấu tổ chức và phương pháp vận hành nhân sự của công ty.- Lập chiến lược quy hoạch nguồn nhân lực...
Đăng 8 tháng trướcxem thêm

Chuyên viên nhân sự

Tập đoàn tân á đại thành

Xem nhanh

Rà soát lao động tăng, giảm hàng tháng để quản lý hồ sơ theo quy định.Thực hiện ký mới/ tái ký HĐLĐ đôi với nhân sự mới/nhân sự hết hạn hợp đồng lao động.Giải quyết thủ tục nghỉ việc cho người lao...

Phó Phòng Hành Chính & Nhân Sự

Công ty cổ phần vinafreight

Xem nhanh

Tuyển dụng và phát triển nguồn nhân lực.Phổ biến chính sách liên quan đến lương, thưởng, phúc lợi và các chính sách, quy định khác liên quan.Quản trị công tác hành chính khoa học hiểu quả và đáp ứng...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

Chuyên viên Nhân sự

Công ty cổ phần tập đoàn picenza việt nam

Xem nhanh

Công tác tuyển dụng:Tiến hành tuyển nhân sự theo quy định tuyển dụng đã ban hànhTiếp nhận đề xuất tuyển dụng của các phòng/ban đã được Ban Lãnh đạo phê duyệt; Lập kế hoạch tuyển dụng, tìm kiếm và đề...

HÀNH CHÍNH NHÂN SỰ (Làm việc tại kCN Trà Nóc 2)

Công ty tnhh dụng cụ thể thao vinh uy cần thơ

Xem nhanh

Làm việc với các đơn vị trung gian (trung tâm giới thiệu việc làm, trưởng khu phố, v.v.)Đăng tin tuyển dụng, lọc hồ sơ, sắp xếp phỏng vấn.Thực hiện công tác tuyển dụng công nhân may và các vị trí...

Nhân Sự Tiền Lương

Công ty cổ phần cơ khí xây dựng thương mại đại dũng

Xem nhanh

Do nhu cầu mở rộng quy mô sản xuất nên công ty Chúng tôi cần tuyển thêm 02 vị trí Nhân Sự Tiền Lương, mô tả công việc như sau:Chấm công, tính lương, các khoản thưởng, phụ cấp, trừ BHXH- Thuế- Đoàn...

Tuyển Nhân Viên Nhân Sự

Công ty cổ phần vật liệu xây dựng không nung toàn thắng

Xem nhanh

Tính lương , đăng ký BHXH và thực hiện các chế độ BHXH cho người lao độngHỗ trợ các công việc đến công đoàn, đảm bảo quyền lợi của đoàn viên.Hỗ trợ mua sắm văn phòng phẩm, đảm bảo văn phòng sạch sẽ,...

Nhân viên nhân sự (C&B)

Công ty tnhh 3d smart solutions

Xem nhanh

CHI TIẾT CÔNG VIỆCQuản lý lương & phúc lợiThực hiện tính lương hàng tháng (payroll) đảm bảo chính xác và đúng hạnQuản lý các chính sách lương, thưởng, phụ cấp, hoa hồng (nếu có)Theo dõi và đề...

Nhân viên HCNS

Công ty cổ phần nguyên liệu thực phẩm monova

Xem nhanh

Mảng Hành chính (Admin):Quản lý văn phòng: Mua sắm, quản lý văn phòng phẩm, trang thiết bị máy móc.Hậu cần: Sắp xếp lịch họ, tiếp khách, quản lý xe cộ, bảo vệ, tạp vụVăn thư- Lưu trữ: Tiếp nhận, xử...

Nhân viên C&B

Công ty tnhh thực phẩm lộc an

Xem nhanh

Thực hiện tính lương, thưởng, phúc lợi và khấu trừ BHXH, thuế TNCN cho toàn thể người lao động thuộc Công ty:Tổng hợp, rà soát kết quả đánh giá hiệu quả công việc của công ty:Thực hiện công tác...
Đăng 3 tháng trướcxem thêm

Nhân viên Thống kê - Công ty TNHH Thực phẩm Thái Sơn

Công ty tnhh thực phẩm thái sơn

Xem nhanh

Điện thoại: 0911812449Địa chỉ: 2C Phổ Quang, phường Tân Sơn Hòa, Thành phố Hồ Chí MinhWebsite: https://thaisonfoods.vn/Tên đơn vị: Công ty TNHH Thực phẩm Thái SơnMô tả công việc:Thu thập, tổng hợp và...

Trợ Lý - Thư Ký Cá Nhân

Công ty cổ phần idspace sài gòn

Xem nhanh

Hỗ trợ sắp xếp di chuyển, đặt vé máy bay, khách sạn, lịch công tác trong và ngoài nước.Quản lý lịch làm việc, lịch họp, lịch công tác, lịch cá nhân; nhắc việc và sắp xếp ưu tiên hợp lý.Quản lý, lưu...
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Nhân viên Nhân sự – Tiền lương (Payroll/C&B)

Daeyoung electronics vina

Xem nhanh

Thu thập, kiểm tra và tổng hợp bảng chấm công, tăng ca, nghỉ phép, nghỉ không lương.Kiểm tra tính chính xác của dữ liệu nhân sự phục vụ tính lương.Cập nhật biến động lương (tăng lương, thưởng, phụ...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

Nhân viên hành chính nhân sự

Phan bách refrigeration jsc

Xem nhanh

1 Recruitment+ Tìm kiếm và Thu hút ứng viên:- Tham dự những ngày hội việc làm, các sự kiện kết nối, và những hoạt động tuyển dụng khác để xây dựng mối quan hệ với các ứng viên tiềm năng tương lai.- ...

Chuyên viên/Phó Phòng/ Trưởng phòng Hành chính Nhân Sự tại Bạc Liêu

Công ty cổ phần đầu tư thương mại sản xuất mekong export

Xem nhanh

Công việc hành chính:- Thực hiện các yêu cầu của ban quản lý về sao chép, cung cấp dữ liệu cho các cá nhân, bộ phận liên quan.- Giám sát việc vệ sinh, trang trí nơi làm việc của các phòng ban nhằm...

Chuyên viên Nhân sự (Mạnh tuyển dụng)

Adc plastic . jsc

Xem nhanh

Mở rộng sản xuất, Công ty cần tuyển thêm 1 chuyên viên Nhân sự (Phòng Hành chính- Nhân sự hiện tại có 5 người)Quy mô Công ty: Lĩnh vực Sản xuất- 20 năm thành lâp, Quy mô 250 nhân sự (Văn Phòng Hà...
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Trợ Lý Giám Đốc Dự Án Nhân Sự

Công ty tnhh đào tạo và tư vấn lpe

Xem nhanh

Liên lạc & Điều phốiĐầu mối kết nối: Duy trì thông tin thông suốt giữa khách hàng và đội ngũ dự án.Quản trị cuộc họp: Sắp xếp lịch, chuẩn bị nội dung và ghi chép biên bản họp chính xác.Giám sát...
Đăng 6 tháng trướcxem thêm

Thực tập sinh Hành chính Nhân sự

Sora hospitality joint stock company

Xem nhanh

Tham gia hỗ trợ quá trình phỏng vấn và onboarding nhân sự mới.Cập nhật, lưu trữ hồ sơ và dữ liệu nhân sự.Chuẩn bị tài liệu, hỗ trợ tổ chức các buổi đào tạo nội bộ.Tham gia tổ chức các hoạt động gắn...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

Tuyển Hành Chính Nhân Sự (Đà Nẵng)

Công ty cổ phần tập đoàn kita group

Xem nhanh

- Quản lý công tác văn thư, lưu trữ, soạn thảo và ban hành các quy định, quy trình nội bộ.- Cập nhật và phổ biến các quy định pháp luật, quy trình nội bộ cho các bộ phận.- Làm việc với các cơ quan...

Thực Tập Nhân Sự

Công ty tnhh sản xuất thương mại & dịch vụ hoa xinh

Xem nhanh

Thực hiện soạn thảo hợp đồng lao động, các quyết định nhân sự, thông báo, văn bản nội bộHỗ trợ tuyển dụngHỗ trợ chấm công, tính lương, công việc về bảo hiểm xã hộiVà các công việc khác theo phân công
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Chuyên viên Đối tác Nhân sự (HRBP)

Công ty cổ phần thủy sản ntsf

Xem nhanh

Mục tiêu công việcNhiệm vụ chínhHiểu rõ hoạt động kinh doanh, nhu cầu nhân sự của các phòng ban nhằm xây dựng – triển khai các giải pháp nhân sự giúp đạt được mục tiêu kinh doanh.Chiến lược nhân sự- ...

THỰC TẬP SINH NHÂN SỰ HÀNH CHÍNH (QUẬN 7, HCM)

Công ty cổ phần thương mại điện tử xuất - nhập khẩu trái cây chánh thu

Xem nhanh

- Sắp xếp lịch phỏng vấn, chuẩn bị phòng và hồ sơ phỏng vấn.- Thực hiện các công việc hành chính văn phòng.- Cập nhật dữ liệu nhân sự, làm các báo cáo hành chính theo phân công.- Hỗ trợ soạn...
Đăng 5 tháng trướcxem thêm

Thực tập sinh nhân sự

Rawlplug vietnam company limited

Xem nhanh

Chấm công/ Timesheet.Task admin: quản lý hồ sơ, dữ liệu nhân viên đầu vào, cập nhật thông tin nhân viên vào hệ thống/ Manage input employee records, update employee information into the system.Thu...
Đăng 4 tháng trướcxem thêm

Chuyên viên Đối tác Nhân sự (HRBP) tại KCN Thốt Nốt

Công ty cổ phần thủy sản ntsf

Xem nhanh

Hiểu rõ hoạt động kinh doanh, nhu cầu nhân sự của các phòng ban nhằm xây dựng – triển khai các giải pháp nhân sự giúp đạt được mục tiêu kinh doanh.Mục tiêu công việcNhiệm vụ chínhChiến lược nhân sự- ...

Thực tập sinh Hành chính Nhân sự

Công ty cổ phần công nghệ 3s toàn cầu

Xem nhanh

Thực hiện công tác tuyển dụng: tạo nguồn, sàng lọc ứng viên, liên hệ sắp xếp phỏng vấn; Tham gia hỗ trợ trong quá trình phỏng vấn, nhận phản hồi từ ứng viên.Thực hiện công việc hỗ trợ Hành chính nói...
Đăng 3 tháng trướcxem thêm

CHUYÊN VIÊN NHÂN SỰ (C&B)

Công ty cổ phần dịch vụ đất xanh miền tây

Xem nhanh

Nghiệp vụ C&B (Lương- Phúc Lợi- Chế độ)- Kê khai và quyết toán thuế thu nhập cá nhân quý/năm- Xây dựng, cập nhật thang bảng lương, chính sách thưởng- Giải đáp các thắc mắc liên quan đến chế độ...

Nhân Viên Thư Ký Bếp Kiêm Phụ Bếp

Công ty cổ phần quản lý vận hành khách sạn super hotel candle

Xem nhanh

Công tác hành chính – giấy tờTổng hợp và lập báo cáo ngày/ tuần/ tháng theo yêu cầu của Bếp trưởng hoặc Ban quản lý.Theo dõi chi phí nguyên vật liệu, xuất – nhập – tồn kho liên quan đến hoạt động của...
Đăng 7 tháng trướcxem thêm
Dễ dàng ứng tuyển việc làm với: Mẫu CV xin việc chuyên nghiệp 2026

Tin lưu